JAMHURI YA MUUNGANO WA

TANZANIA
WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA
MAZINGIRA MUSOMA

MKATABA WA AJIRA YA KAZI YA UPASUAJI WA MAWE YENYE JUMLA YA
MITA ZA UJAZO 375

KATI YA
BW. SAMWEL NYAZORO

NA

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MUSOMA

(MUWASA)

MRADI WA UPANUZI WA MTANDAO WA MAJI KWENDA KATIKA MITAA
SABA ISIYOPATA HUDUMA YA MAII



NN

Makubaliano ya Upasuaji wa mawe kwenye uchimbaji wa mtaro wa kulaza bomba
kuu la kusafirisha maji kutoka Kata ya Kwangwa hadi Kata ya Bweri Manispaa ya
Musoma yamefanyika leo tarehe 14 Machi 2022 kati ya Mamlaka ya Majisafi na Usafi
wa Mazingira Musoma (MUWASA) S.L.P 233 MUSOMA (ambaye katika mkataba huu
anajulikana kama “Mlipaji”)

Na

Bw. Samwel Nyazoro (ambaye katika mkataba huu anajulikana kama “Mpasua
Mawe")

Ambapo Mpasua Mawe tajwa hapo juu atafanya kazi ya kupasua mawe katika mtaro
wa kulaza bomba kuu kuanzia mtaro unapoanzia katika kata ya Kwangwa hadi Kata
ya Bweri. Mpasua Mawe atahakikisha mawe yaliyopasuliwa yanatolewa kwenye
mtaro hadi hapo msimamizi wa mradi atakapohakikisha ulazaji wa bomba linalazwa
pasipo kikwazo chochote cha kuzuiwa na mawe. Gharama ya Upasuaji wa mawe
kwa kila mita moja ya ujazo ni Shilingi za Tanzania Elfu Ishirini (20,000/=) tu na
gharama hii inahusisha vitendea kazi vyote vinavyohitajika wakati wa Upasuaji wa
mawe kama ilivyoaninishwa katika jedwali hapa chini: -

Na. Aina ya Kazi Kizio Idadi Kiasi Jumla
1 Upasuaji wa m3 375 20,000/= | 7,500,000/=
mawe
Jumla kuu 7,500,000/ =

Malipo ya Mpasua mawe yatalipwa kupitia akaunti namba NMB 30610018857

Makubaliano haya yameshuhudiwa na: - ..

Kwa Niaba ya Mwajiri:

Shahidi
’iﬂa: Mhandisi Burton Kajigilie

Cheo: Kaimu Mkurugenzi Mtendaji‘:;,\. \

Mwajiriwa: Shahidi

Jina: Samwel Nyazoro Jina: . 2o8h  MagwS
Sahihi: .o ‘S‘IO .................................. Sahihi: m .............................
Cheo: Mpasua mawe Cheo: Kgrgas



